Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 2, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chất lượng,Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Bán: 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,323,200 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
View: 7325.
Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310,.,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 giá rẻ
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Bán: 4,450,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 3,933,600 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
View: 7279.
XG-SFP-ER-SM1550,Module quang SFP Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chính hãng,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 gia rẻ,Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chất lượng
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Bán: 20,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 15,655,200 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
View: 7794.
J-604,VANTECH J-604,Chân đế cố định camera ,
Vantech J-604
Giá Bán: 308 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Chân đế cố định VANTECH J-604 loại cong, kích thước L:230 mm x H:500mm. Đây là phụ kiện camera giám sát chính hãng,
View: 13410.
J-205D,Vantech J-205D
Vantech J-205D
Giá Bán: 90 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Chân đế cố định loại lớn, gắn ngoài trời, có cân chỉnh. (Trắng & Đen)
  • Kích thước: L: 300mm x H: 100mm

View: 13565.
J-205C,Vantech J-205C
Vantech J-205C
Giá Bán: 90 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Chân đế cố định loại lớn, gắn ngoài trời, có cân chỉnh. (Trắng & Đen)
  • Kích thước: L: 300mm x H: 100mm

View: 13311.
J-205B,Vantech J-205B
Vantech J-205B
Giá Bán: 90 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
  • Chân đế cố định loại lớn, gắn ngoài trời, có cân chỉnh. (Trắng & Đen)
  • Kích thước: L: 300mm x H: 100mm

View: 13358.
J-205A,Vantech J-205A
Vantech J-205A
Giá Bán: 90 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
J – 205A
Chân đế cố định loại lớn, gắn ngoài trời, có cân chỉnh.
 Trắng & Đen
Kích thước: L: 300mm x H: 1 00mm

View: 13592.
J-205TW,VANTECH CHÂN ĐẾ J-205TW
Vantech Chân Đế J-205TW
Giá Bán: 143 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
J – 205TW 
Chân đế cố điṇh.
Kích thước : L: 280mm x H : 1 00 mm

View: 12874.
Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE RG-AP740-I, RG-AP740-I,RUIJIE RG-AP740-I, WIFI RUIJIE RG-AP740-I, WIFI RG-AP740-I
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ruijie RG-AP740-I
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE RG-AP740-I là dòng wifi băng thông tốc độ cao sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn.
View: 15791.
Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE  RG-AP730-L,RUIJIE  RG-AP730-L,RG-AP730-L, WIFI RG-AP730-L, WIFI RUIJIE  RG-AP730-L
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ruijie RG-AP730-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi RUIJIE RG-AP730-L sản phẩm wifi thông minh kết nối tốc dộ cao được thiết kế nhỏ gon có tính thẩm mỹ cao.
View: 15452.
Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP720-L, RUIJIE RG-AP720-L, WIFI RUIJIE RG-AP720-L,RG-AP720-L
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ốp Trần Ruijie RG-AP720-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP720-L. Sản phẩm thiết bị wifi ốp trần chuyên dụng cho gia đình, văn phòng, siêu thị,...
View: 15900.
Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP710, RUIJIE RG-AP710, wifi  RG-AP710, wifi RUIJIE RG-AP710
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ốp Trần Ruijie RG-AP710
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP710 sản phẩm thuộc dòng wifi ốp trấn được thiết kế nhỏ gọn, tính thẩm mỹ cao.
View: 16778.
Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP210-L,RG-AP210-L,RUIJIE RG-AP210-L, WIFI RUIJIE RG-AP210-L, WIFI RG-AP210-L
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ốp Trần Ruijie RG-AP210-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ốp trần RUIJIE RG-AP210-L là dòng thiết bị wifi gắn trần được thiết kế nhỏ gon tính thẩm mỹ cao,
View: 16345.
Thiết bị phát sóng wifi ngoài trời RUIJIE RG-AP630(CD),RUIJIE RG-AP630,RUIJIE RG-AP630(CD),RG-AP630,RG-AP630(CD)M ,WIFI RG-AP630(CD), WIFI RUIJIE RG-AP630(CD)
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Ngoài Trời Ruijie RG-AP630(CD)
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi ngoài trời RUIJIE RG-AP630(CD) sản phẩm thuộc dòng wifi ngoài trời được thiết kế chắc chắn chống nước và bụi theo thiêu chuẩn IP68. băng thông kết nối lên tới 1.167Gbps (300Mbps@2.4G & 867Mbps@5G). sản phẩm phù hợp cho gia đinh, văn phòng, quan cafe,...
View: 15930.
Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP110-L, wifi RUIJIE RG-AP110-L,RG-AP110-L,
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Gắn Tường Ruijie RG-AP110-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP110-L sản phẩm thiết bị wifi hỗ trợ tốc dộ lên tới 300Mbps@2.4GHz.Sản phẩm phù hợp cho khách san, văn phòng, gia đình
View: 15856.
Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP130 (L),RUIJIE RG-AP130 (L), WIFI RUIJIE RG-AP130 (L),RG-AP130 (L)
Thiết Bị Phát Sóng Wifi Gắn Tường Ruijie Rg-Ap130 (L)
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị phát sóng wifi gắn tường RUIJIE RG-AP130 (L) là dòng wifi gắn tường tốc dộ cao lên tới 1.167 Gbps. Hỗ trợ 2 băng tần 2.4GHz và 5 GHz . hỗ trợ kết nối tối đa 32 người dùng. Sản phẩm phù hợp cho văn phòng, kho xưởng, siêu thị,
View: 15701.
Thiết bị điều khiển wifi RUIJIE  RG-E-130(GE),RG-E-130(GE),RUIJIE  RG-E-130(GE),
Thiết Bị Điều Khiển Wifi Ruijie RG-WS6008
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị điều khiển wifi RUIJIE RG-WS6008 là bộ điều khiển mạng không dây cấp doanh nghiệp thế hệ tiếp theo, mang đến giải pháp không dây an toàn, mạnh mẽ, có khả năng mở rộng cao.
View: 15542.
Thiết bị chuyển mạng RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H,XS-S1960-48GT4SFP-H,RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H,
Thiết Bị Chuyển Mạng Ruijie XS-S1960-48GT4SFP-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị chuyển mạng RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H ngăn chặn và kiểm soát hiệu quả sự lây lan của virus và tin tặc với các cơ chế vốn có khác nhau như tấn công chống Dos, quét IP của hacker, kiểm tra gói ARP bất hợp pháp và nhiều chính sách ACL phần cứng.
View: 15512.
Thiết bị chuyển mạch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H,XS-S1960-24GT4SFP-H, RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H , swith 24 cổng RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H, swith RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H
Thiết Bị Chuyển Mạch Ruijie XS-S1960-24GT4SFP-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thiết bị chuyển mạch RUIJIE XS-S1960-24,GT4SFP-H là thiết bị chuyển mạch lớp 2+ được quản lý thông minh, hiệu quả. XS-S1960-24GT4SFP-UP-H hỗ trợ 24 cổng POE/POE+/HPoE 60W, lớp bảo vệ chống ăn mòn muối biển.
View: 15446.
Dahua-JQ-D70Z,JQ-D70Z,D70Z,Blackbody Dahua-JQ-D70Z,Blackbody JQ-D70Z
Thiết Bị Black Body JQ-D70Z Hỗ Trợ Đo Nhiệt Độ Chính Xác Hơn
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Nhiệt độ làm việc : Mặc định □35.0℃ □37.0℃ □40.0℃ Độ chính xác nhiệt độ : ±0.2℃(single point) Độ ổn định nhiệt độ :±( 0.1~0.2 )℃/30min Cảm biến nhiệt độ : Pt100 Nguồn : 220VAC 50Hz Cân nặng : 1.8kg Kích thước : W110 mm× H120 mm ×D180 mm
View: 18408.
Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S,WNM-4GE-S,4GE-S,RUIJIE WNM-4GE-S,
Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S sản phâm là Thẻ mở rộng cho kiểu Ruijie RG-WS6816 Hỗ trợ 4 cổng kết hợp sợi quang / đồng
View: 404.
SX3008F ,TpLink SX3008F ,Switch SX3008F ,TL-SX3008F
SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
Giá Bán: 9,699,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 7423.
Switch 8 cổng RUIJIE RG-S1808G, RG-S1808G,RUIJIE RG-S1808G,Switch RG-S1808G, Switch RUIJIE RG-S1808G,
Switch 8 Cổng Ruijie RG-S1808G
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng RUIJIE RG-S1808G với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 16021.
Switch 8 cổng RUIJIE RG-ES109G-LP-L,RG-ES109G-LP-L, RUIJIE RG-ES109G-LP-L, bộ chia mạng RUIJIE RG-ES109G-LP-L ,Switch RUIJIE RG-ES109G-LP-L.
Switch 8 Cổng Ruijie RG-ES109G-LP-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng RUIJIE RG-ES109G-LP-L với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15696.
Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H,XS-S1960-10GT2SFP-P-H,RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H,
Switch 8 Cổng Poe Ruijie XS-S1960-10GT2SFP-P-H
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H là dòng Swtich 8 Port PoE với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 16060.
 Switch 8 cổng PoE RUIJIE RG-ES126G-LP-L,RUIJIE RG-ES126G-LP-L,RG-ES126G-LP-L,Switch RUIJIE RG-ES126G-LP-L
Switch 8 Cổng Poe Ruijie Rg-Es126g-Lp-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 8 cổng PoE RUIJIE Switch 8 cổng PoE RUIJIE RG-ES126G-LP-L là thiết bị chuyển mạch lớp 2 được quản lý thông minh hiệu quả chi phí thế hệ tiếp theo cho bất động sản thương mại, khách sạn và camera quan sát.
View: 15501.
Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, 24T2GT2SFP-P-E, XS-S1920 ,RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E, Switch RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E , Switch XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E
Switch 24 Cổng Ruijie XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 14974.
Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
Switch 24 Cổng Ruijie XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E
View: 15848.
Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT, RG-S1920- 24GT4SFP/2GT,RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT ,Switch RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT, Switch RG-S1920- 24GT4SFP/2GT
Switch 24 Cổng Ruijie Rg-S1920- 24Gt4sfp/2Gt
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT ới hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15597.
Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1826G, RG-S1826G,RUIJIE RG-S1826G,
Switch 24 Cổng Ruijie RG-S1826G
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1826G với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15324.
Switch 24 cổng RUIJIE RG-ES126G-P-L,RG-ES126G-P-L,RUIJIE RG-ES126G-P-L,Switch RUIJIE RG-ES126G-P-L, Switch 24 cổng RUIJIE RG-ES126G-P-L.
Switch 24 Cổng Ruijie RG-ES126G-P-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE RG-ES126G-P-L với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15567.
Switch 24 cổng RUIJIE RG-ES126G-LP-L,RG-ES126G-LP-L, RUIJIE RG-ES126G-LP-L , Switch RUIJIE RG-ES126G-LP-L,
Switch 24 Cổng Ruijie RG-ES126G-LP-L
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch 24 cổng RUIJIE RG-ES126G-LP-L với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15517.
Switch 16 cổng RUIJIE RG-S1808G,RUIJIE RG-S1808G, RG-S1808G, Switch RG-S1808G , Switch RUIJIE RG-S1808G
Switch 16 Cổng Ruijie Rg-S1808g
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Switch 16 cổng RUIJIE RG-S1808G với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 16054.
Smart Switch 18  cổng RUIJIE RG-S1808G,RUIJIE RG-S1808G ,RG-S1808G ,Smart Switch RG-S1808G, Smart Switch RUIJIE RG-S1808G, Switch RG-S1808G, Switch RUIJIE RG-S1808G
Smart Switch 18 Cổng Ruijie Rg-S1808g
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Smart Switch 18 cổng RUIJIE RG-S1808G Switch 24 cổng RUIJIE RG-S1826G với hiệu suất chuyển mạch mạnh mẽ và cổng cáp đồng GE đầy đủ hiệu quả về chi phí. Đáp ứng các yêu cầu của người dùng cho truyền tải dữ liệu băng thông cao. Cụm máy chủ truy cập tốc độ cao dày đặc và xây dựng mạng lưới dịch vụ đường trục GE
View: 15046.
SG3210 , Switch SG3210 ,TpLink-SG3210 ,Switch Tp-Link-SG3210
SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
View: 7760.
SG2210P ,Switch SG2210P ,Switch SG2210P ,Switch TP-Link SG2210P
SG2210P Switch PoE Thông Minh JetStream 8 Cổng
Giá Bán: 2,999,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch TP-Link SG2210P này có kích thước nhỏ gọn, trọng lượng khá nhẹ, cho phép người dùng đặt trên kệ, bàn hoặc treo lên tường, chỉ chiếm diện tích không gian nhỏ, dễ dàng di chuyển và thích hợp với nhiều vị trí khác nhau.
View: 6700.
SG2210MP ,Switch SG2210MP ,TP-Link SG2210MP ,Switch TP-Link SG2210MP
SG2210MP Switch TP-Link Thông Minh JetStream
Giá Bán: 5,499,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch TP-Link SG2210MP này có kích thước nhỏ gọn, trọng lượng khá nhẹ, cho phép người dùng đặt trên kệ, bàn hoặc treo lên tường, chỉ chiếm diện tích không gian nhỏ, dễ dàng di chuyển và thích hợp với nhiều vị trí khác nhau.
View: 6712.
SG2008 ,Switch TP-Link SG2008 ,TP-Link SG2008 ,Switch SG2008
SG2008 Công tắc thông minh JetStream 8 cổng Gigabit
Giá Bán: 2,599,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Switch TP-Link-SG2008 này có kích thước nhỏ gọn, trọng lượng khá nhẹ, cho phép người dùng đặt trên kệ, bàn hoặc treo lên tường, chỉ chiếm diện tích không gian nhỏ, dễ dàng di chuyển và thích hợp với nhiều vị trí khác nhau.
View: 6805.
RUIJIE XG-SFP-AOC5M, XG-SFP-AOC5M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC5M, XG-SFP-AOC5M RUIJIE
RUIJIE XG-SFP-AOC5M
Giá Bán: 5.720.000
Giá Khuyến Mại: 5.720.000 Thiết bị mạng Ruijie XG-SFP-AOC5M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 5 mét
View: 405.
RUIJIE XG-SFP-AOC3M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC3M, XG-SFP-AOC3M, RUIJIE XG-SFP-AOC3M
RUIJIE XG-SFP-AOC3M
Giá Bán: 5.115.000
Giá Khuyến Mại: 5.115.000 Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC3M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn. 10GBASE SFP + Cáp quang xếp chồng (bao gồm cả hai bộ thu phát bên), 3 mét, Cáp quang Ruijie XG-SFP-AOC1M với mô-đun SFP cho kết nối cổng 1Gbps, SFP + 10Gbps SFP + 10Gbps Bộ chuyển mạch Ruijie S2910 và sê-ri S5750-H.
View: 412.
RUIJIE XG-SFP-AOC1M, XG-SFP-AOC1M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC1M, CÁP MẠNG RUIJIE XG-SFP-AOC1M
RUIJIE XG-SFP-AOC1M
Giá Bán: 4.207.500
Giá Khuyến Mại: 4.207.500 Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie XG-SFP-AOC1M được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội cung cấp truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng dung lượng bảng lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn.
View: 421.
RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y, RUIJIE RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y, THIẾT BỊ MẠNG RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y, SWITCH RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y
Giá Bán: 217.250.000
Giá Khuyến Mại: 217.250.000 RG-WALL 1600-X9300-LIS-1Y là bộ sưu tập tường lửa thế hệ tiếp theo cung cấp các tính năng bảo mật, định tuyến và chuyển mạch tất cả trong một với nhiều loại giao diện mở rộng và cấu hình linh hoạt. 18 cổng GE BASE-T (RJ45) + 8 cổng SFP+ + 16 cổng SFP Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 1 cổng USB cho server. Flash: 32GB - Memory: DDR3 16GB - Ổ cứng 240GB Throughput lên tới 80Gbps, độ trễ 3μs Hỗ trợ tối đa 12.000.000 phiên đồng thời Hỗ trợ 10K IPsec tunnel, IPsec VPN Throughput: 50Gbps
View: 415.
RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y, RUIJIE RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y, THIẾT BỊ MẠNG RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y, SWITCH RUIJIE RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y
Giá Bán: 13.475.000
Giá Khuyến Mại: 13.475.000 RG-WALL 1600-S3600-LIS-1Y không chỉ hỗ trợ các chức năng bảo mật thông thường, chẳng hạn như phòng chống NAT, ACL và DDoS, mà còn hỗ trợ các chức năng bảo mật cấp ứng dụng toàn diện, bao gồm chống vi rút, phát hiện xâm nhập, phát hiện ứng dụng, lọc tệp và lọc URL độc hại. Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 2 cổng USB cho server. Flash: 2GB - Memory: DDR3 2GB - Ổ cứng 32GB Throughput lên tới 3.5Gbps, độ trễ 4μs, Hỗ trợ tối đa 1.500.000 phiên đồng thời, Hỗ trợ 4K IPsec tunnel, IPsec VPN Throughput: 1Gbps
View: 441.
RUIJIE RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y, RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y, THIẾT BỊ TƯỜNG LỬA RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-S3200-LIS-1Y
Giá Bán: 8.195.000
Giá Khuyến Mại: 8.195.000 RG-WALL1600-S3200-LIS-1Y Firewall Series là bộ sưu tập tường lửa thế hệ tiếp theo cung cấp các tính năng bảo mật, định tuyến và chuyển mạch tất cả trong một với nhiều loại giao diện mở rộng và cấu hình linh hoạt. Tường lửa là đối tác lý tưởng cho chính phủ, y tế, doanh nghiệp, nhà điều hành mạng, tài chính, giáo dục. Thiết bị tường lửa RG-WALL1600-S3200-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,… cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng.
View: 411.
RUIJIE RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y, thiết bị RUIJIE RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y, tường lửa RUIJIE RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y, RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-S3100-LIS-1Y
Giá Bán: 4.097.500
Giá Khuyến Mại: 4.097.500 RUIJIE RG-WALL1600-S3100-LIS-1Y thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng.,Thiết bị tường lửa RG-WALL1600-S3100-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,… cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng.
View: 391.
RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y, RUIJIE RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y, THIẾT BỊ MẠNG RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y, SWITCH RUIJIE RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y
Giá Bán: 49.500.000
Giá Khuyến Mại: 49.500.000 RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng. Thiết bị tường lửa RG-WALL 1600-M6600-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,…cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng.Hỗ trợ chống vi-rút: Lọc vi-rút dựa trên giao thức HTTP \ FTP \ SMTP \ POP3 \ IMAP, Lọc vi-rút để truyền tệp tin IM, lọc vi-rút VPN lưu lượng truy cập, chặn một số tệp cụ thể, cập nhật vi-rút cơ sở dữ liệu trực tuyến.
View: 427.
RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y, RUIJIE RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y, THIẾT BỊ MẠNG RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y,SWITCH RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y
RUIJIE RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y
Giá Bán: 41.250.000
Giá Khuyến Mại: 41.250.000 RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y Bundle Package thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, công nghệ vượt trội. Mang sức mạnh vượt trội đủ để đáp ứng như cầu phát wifi tại những khu vực công cộng. Thiết bị tường lửa RG-WALL 1600-M5100-LIS-1Y Bundle Package phù hợp cho những khu vực rộng lớn như sân bãi, biển cảng,… cung cấp chuyển tiếp dữ liệu người dùng Wi-Fi, bảo mật và kiểm soát truy cập nâng cao một cách dễ dàng. Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 2 cổng USB cho server. Flash: 2GB - Memory: DDR3 2GB - Ổ cứng 32GB Throughput lên tới 3.5Gbps, độ trễ 4μs, Hỗ trợ tối"Firewall thế hệ mới 42 cổng GE BASE-T (RJ45) + 2 cổng SFP Hỗ trợ 1 console port, 1 cổng USB cho client và 1 cổng USB cho server. Flash: 16GB - Memory: DDR3 4GB - Ổ cứng 64GB
View: 387.
RG-SNC-Pro-Base-EN, RUIJIE RG-SNC-Pro-Base-EN, RG-SNC-Pro-Base-EN RUIJIE
RUIJIE RG-SNC-Pro-Base-EN
Giá Bán: 20.075.000
Giá Khuyến Mại: 20.075.000 RG-SNC-Pro-Base-EN (Smart Network Commander) là một hệ thống quản lý mạng do Ruijie Networks đưa ra, được thiết kế đặc biệt để quản lý và cấu hình hiệu suất mạng.Thành phần cơ bản của Chỉ huy mạng thông minh (Giấy phép nút được bán riêng). Quản lý cấu trúc liên kết cho phép người dùng làm việc trên cấu trúc liên kết mạng của họ.
View: 406.
RG-S6220-48XS6QXS-H-AC, RUIJJIE RG-S6220-48XS6QXS-H-AC, SWITCH RG-S6220-48XS6QXS-H-AC, THIẾT BỊ MẠNG RG-S6220-48XS6QXS-H-AC
RUIJIE RG-S6220-48XS6QXS-H-AC
Giá Bán: 197.340.000
Giá Khuyến Mại: 197.340.000 Switch RG-S6220-48XS6QXS-H-AC hàng đầu trong ngành của Ruijie, được thiết kế để cung cấp năng lượng cho các trung tâm dữ liệu thế hệ tiếp theo và các dịch vụ điện toán đám mây, mang lại hiệu suất chuyển mạch không bị chặn, thống nhất và ảo hóa với tính minh bạch và bền vững cao. RG-S6220-48XS6QXS-H-AC đẩy mạnh giới hạn với các công tắc trung tâm dữ liệu điện toán đám mây 10G cho mạng IP.
View: 358.
SWITCH RG-S5310-48GT4XS-P-E, RG-S5310-48GT4XS-P-E,THIẾT BỊ RG-S5310-48GT4XS-P-E, RUIJIE RG-S5310-48GT4XS-P-E
RUIJIE RG-S5310-48GT4XS-P-E
Giá Bán: 98.181.000
Giá Khuyến Mại: 98.181.000 RG-S5310-48GT4XS-P-E áp dụng kiến ​​trúc phần cứng thế hệ tiếp theo cũng như thiết kế mạch và linh kiện tiết kiệm năng lượng tiên tiến, nhằm tiết kiệm đáng kể năng lượng và giảm tiếng ồn. Toàn bộ dòng sản phẩm đều được trang bị quạt hướng trục có tốc độ thay đổi để điều khiển tốc độ quạt một cách thông minh dựa trên nhiệt độ môi trường, giúp giảm tiêu thụ điện năng và tiếng ồn mà vẫn đảm bảo thiết bị hoạt động ổn định. 48 cổng GE RJ45 + 4 cổng 10GE SFP+. Hỗ trợ 48 cổng GE RJ45 PoE/PoE+, Hỗ trợ 4 cổng 10GE SFP+. Tốc độ chuyển mạch: 432 Gbps/4.32 Tbps, Tốc độ chuyển gói tin: 130.95 Mpps/166 Mpps, Công suất PoE: 370W (với RG-PA600I-P-F), 740W (với 2 nguồn RG-PA600I-P-F); 740W (với RG-PA1000I-P-F), 1480W (với 2 nguồn RG-PA1000I-P-F).
View: 362.
RUIJIE RG-S5310-24GT4XS-P-E, THIẾT BỊ RUIJIE RG-S5310-24GT4XS-P-E, SWITCH RUIJIE RG-S5310-24GT4XS-P-E, RG-S5310-24GT4XS-P-E
RUIJIE RG-S5310-24GT4XS-P-E
Giá Bán: 77.945.000
Giá Khuyến Mại: 77.945.000 RG-S5310-24GT4XS-P-E cung cấp chế độ PoE tự động và chế độ PoE tiết kiệm năng lượng để đáp ứng nhu cầu của người dùng.RG-S5310-24GT4XS-P-E hỗ ​​trợ mạng LAN mở rộng ảo (VXLAN), cho phép người dùng xây dựng mạng L2 logic trên mạng L3 thông qua nâng cấp phần mềm. 24 cổng GE RJ45 + 4 cổng 10GE SFP+. Hỗ trợ 24 cổng GE RJ45 PoE/PoE+, Hỗ trợ 4 cổng 10GE SFP+. Tốc độ chuyển mạch: 336 Gbps/3.36 Tbps,Tốc độ chuyển gói tin: 95.23 Mpps/126 Mpps
View: 362.
RUIJIE RG-S5300-48GT4XS-E, THIẾT BỊ MẠNG RG-S5300-48GT4XS-E, THIẾT BỊ RUIJIE RG-S5300-48GT4XS-E, RG-S5300-48GT4XS-E
RUIJIE RG-S5300-48GT4XS-E
Giá Bán: 85,353,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 85.353.000 RG-S5300-48GT4XS-E có thể cung cấp nhiều bản ghi tài nguyên hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn., Hỗ trợ 48 cổng GE RJ45 PoE/PoE+ Hỗ trợ 4 cổng 10GE SFP+. Tốc độ chuyển mạch: 432 Gbps/4.32 Tbps Tốc độ chuyển gói tin: 130.95 Mpps/166 Mpps. RG-S5300-48GT4XS-E hỗ ​​trợ Bộ chuyển mạch ảo (VSU), trong đó nhiều thiết bị vật lý được kết nối và ảo hóa thành một thiết bị logic. Các thiết bị sử dụng cùng một địa chỉ IP, quy trình Telnet và giao diện dòng lệnh (CLI) để quản lý và hỗ trợ kiểm tra phiên bản tự động và cấu hình tự động.
View: 372.
RUIJIE RG-S5300-24GT4XS-E, RG-S5300-24GT4XS-E, THIẾT BỊ RUIJIE RG-S5300-24GT4XS-E, RG-S5300-24GT4XS-E RUIJIE
RUIJIE RG-S5300-24GT4XS-E
Giá Bán: 51.312.000
Giá Khuyến Mại: 51.312.000 RUIJIE RG-S5300-24GT4XS-E là thiết bị chuyển mạch Ethernet gigabit thế hệ tiếp theo được Ruijie tung ra theo triết lý thiết kế của hãng là bảo mật, hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng và đổi mới độc lập. Loạt bài này có thể cung cấp truy cập gigabit đầy đủ và trao đổi dữ liệu đường lên 10G có thể mở rộng linh hoạt. Với kiến ​​trúc phần cứng mới và hệ điều hành mô-đun RGOS12.X mới nhất của Ruijie, dòng RG-S5300-24GT4XS-E có khả năng cung cấp nhiều mục nhập tài nguyên hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn
View: 378.
RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE,RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0),S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0),RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) RUIJIE,RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch,S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch.RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch RUIJIE,Switch RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0),Switch S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0),Switch RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0)
RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H
Giá Bán: 43,533,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 43,333,000 VNĐ RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...
View: 439.
RUIJIE RG-PA600I-F, BỘ NGUỒN RUIJIE RG-PA600I-F, RG-PA600I-F, RUIJIE RG-PA600I-F BỘ NGUỒN
RUIJIE RG-PA600I-F
Giá Bán: 39,465,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 39,465,000 VNĐ RUIJIE RG-PA600I-F là một trong số những sản phẩm thuộc dòng thiết bị mạng wifi đến từ thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng được nhiều người tin tưởng và sử dụng, Module nguồn (AC, 600W), RUIJIE RG-PA600I-F được thiết kế để cấp nguồn cho các sản phẩm quản lý từ xa. Như điểm truy cập không dây, công tắc SOHO, điện thoại IP, webcam, v.v. Power Injector, tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3af, là bộ điều hợp PSE hỗ trợ các sản phẩm như vậy với nguồn cấp điện PoE (Power over Ethernet)..
View: 302.
nguồn RUIJIE RG-PA1600I-F, adapter RUIJIE RG-PA1600I-F, RUIJIE RG-PA1600I-F, RG-PA1600I-F
RUIJIE RG-PA1600I-F
Giá Bán: 98.649.000
Giá Khuyến Mại: 98.649.000 RUIJIE RG-PA1600I-F là một trong số những sản phẩm thuộc dòng thiết bị mạng wifi đến từ thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng được nhiều người tin tưởng và sử dụng. nguồn Module nguồn (AC, 1600W), UIJIE RG-PA1600I-F được thiết kế để cấp nguồn cho các thiết bị quản lý từ xa như điểm truy cập không dây, thiết bị chuyển mạch SOHO, điện thoại IP, webcam v..v…, tuân thủ chuẩn IEEE 802.3at, là bộ điều hợp PSE hỗ trợ các sản phẩm này với nguồn cấp PoE
View: 347.
RUIJIE RG-M5000E-DC500P, WIFI RUIJIE RG-M5000E-DC500P, RG-M5000E-DC500P, MODUM RUIJIE RG-M5000E-DC500P
RUIJIE RG-M5000E-DC500P
Giá Bán: 21.912.000
Giá Khuyến Mại: 21.912.000 Thiết bị Wifi Ruijie có tính năng hay tạo tài khoản riêng biệt cho từng nhân viên đang làm việc tại công ty cài đặt chế độ băng thông, hoặc trong khách sạn có chế độ tạo tài khoản riêng cho từng khách khi đăng nhập sẽ đăng nhập bằng số phòng và tên khách hàng Mô-đun nguồn DC Điện áp đầu vào DC -32VDC đến -72VDC DC điện 370W cho PoE Lên đến 24 cổng PoE hoặc 12 cổng PoE + (chỉ dành cho dòng RG-S2910C-24GT2XS-HP-E và RG-S2910C-48GT2XS-HP-E và RG-S5750E / P)
View: 285.
RUIJIE RG-LIC-WS-32, WIFI RUIJIE RG-LIC-WS-32, THIẾT BỊ RUIJIE RG-LIC-WS-32, RG-LIC-WS-32
RUIJIE RG-LIC-WS-32
Giá Bán: 23,760,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 23,760,000 VNĐ Thiết bị điều khiển RUIJIE RG-LIC-WS-32 được thiết kế để hỗ trợ mạng không dây tốc độ cao thế hệ tiếp theo. Bộ điều khiển không dây hiệu suất cao của RUIJIE RG-LIC-WS-32 có thể được triển khai tại mạng Lớp 2 hoặc Lớp 3 để liên lạc với điểm truy cập (AP) mà không có bất kỳ thay đổi mạng nào. RUIJIE RG-LIC-WS-32 có thể quản lý tối đa 32 AP không dây theo mặc định và dung lượng tối đa 64 AP không dây với nâng cấp giấy phép.
View: 312.
RUIJIE RG-LIC-WS-16, WIFI RUIJIE RG-LIC-WS-16, RG-LIC-WS-16, THIẾT BỊ ĐIỀU KHIỂN RUIJIE RG-LIC-WS-16
RUIJIE RG-LIC-WS-16
Giá Bán: 13.200.000
Giá Khuyến Mại: 13.200.000 Thiết bị điều khiển RUIJIE RG-LIC-WS-16 được thiết kế để hỗ trợ mạng không dây tốc độ cao thế hệ tiếp theo. Bộ điều khiển không dây hiệu suất cao của RUIJIE RG-LIC-WS-16 có thể được triển khai tại mạng Lớp 2 hoặc Lớp 3 để liên lạc với điểm truy cập (AP) mà không có bất kỳ thay đổi mạng nào. RUIJIE RG-LIC-WS-16 có thể quản lý tối đa 16 AP không dây theo mặc định và dung lượng tối đa 32 AP không dây với nâng cấp giấy phép.
View: 315.
RUIJIE RG-LIC-WS-128, WIFI RUIJIE RG-LIC-WS-128, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE RG-LIC-WS-128, RG-LIC-WS-128
RUIJIE RG-LIC-WS-128
Giá Bán: 68.640.000
Giá Khuyến Mại: 68.640.000 RUIJIE RG-LIC-WS-128 là bộ điều khiển mạng không dây cấp doanh nghiệp thế hệ tiếp theo cung cấp giải pháp không dây an toàn, mạnh mẽ, có khả năng mở rộng cao với tổng chi phí sở hữu (TCO) không thể cạnh tranh được. 128 AP được quản lý hoặc 256 Gói giấy phép nâng cấp AP tường (Đối với tất cả bộ điều khiển không dây dòng Ruijie WS chạy RGOS 11.x trở lên)
View: 318.
RUIJIE RG-EW1200, RG-EW1200, ROUTER RUIJIE RG-EW1200, WIFI RUIJIE RG-EW1200
RUIJIE RG-EW1200R
Giá Bán: 1.670.000
Giá Khuyến Mại: 1.670.000 RUIJIE RG-EW1200 là dòng sản phẩm Router Wifi cho gia đình chất lượng, chính hãng. RG-EW1200 một bộ định tuyến không dây băng tần kép 1200M, được thiết kế đặc biệt cho căn hộ, nhà ở tự xây dựng, cửa hàng bán lẻ nhỏ và các trường hợp khác.Tách hoặc gộp SSID 2.4G/5Ghz riêng biệt hoặc gộp thành một SSID duy nhất, ưu tiên băng tần 5Ghz. Các tính năng qua Ruijie Cloud: Quản lý người dùng, cấu hình, Optimize Network, Bandwitdth, NAT, Whitelist/Blacklist, Roaming,..
View: 289.
RUIJIE RG-EG310GH-P-E, CÂN BẰNG TẢI RUIJIE RG-EG310GH-P-E, RG-EG310GH-P-E, RG-EG310GH-P-E RUIJIE
RUIJIE RG-EG310GH-P-E
Giá Bán: 4,262,500 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 4,262,500 VNĐ RUIJIE RG-EG310GH-P-E tổng công suất tối đa 110W, Cân bằng tải giữa các đường truyền internet. Hỗ trợ các tính năng như: DHCP, PPPoE dial-up, Static Routing, Policy-based routing, load balancing, ACL, IP-MAC binding, MAC Filter, NAT, NATPT, Port Mapping, DNS, DDNS, NTP, TFTP,..
View: 295.
RUIJIE RG-EG310GH-E, SWITCH RUIJIE RG-EG310GH-E, RG-EG310GH-E, RG-EG310GH-E RUIJIE
RUIJIE RG-EG310GH-E
Giá Bán: 3.987.000
Giá Khuyến Mại: 3.987.000 RUIJIE RG-EG310GH-E Tính năng quản lý Wifi: cho phép quản lý đến 500 thiết bị (bao gồm AP Reyee và switch NBS) khi ở chế độ AC, và quản lý đến 150 (bao gồm AP Reyee và switch NBS) khi ở chế độ Gateway, Hỗ trợ các tính năng như: DHCP, PPPoE dial-up, Static Routing, Policy-based routing, load balancing, ACL, IP-MAC binding, MAC Filter, NAT, NATPT, Port Mapping, DNS, DDNS, NTP, TFTP,..
View: 308.
RUIJIE RG-AP180-MNT, RG-AP180-MNT, WIFI RUIJIE RG-AP180-MNT, THIẾT BỊ RUIJIE RG-AP180-MNT
RUIJIE RG-AP180-MNT
Giá Bán: 1,214,500 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1.214.500 Thiết bị phát sóng wifi Ruijie RG-AP180- MNT có thiết kế cho tiêu chuẩn ổ cắm phổ thông với nhiều cổng LAN Gigabit Ethernet tích hợp để mở rộng kết nối cho mục đích ứng dụng IPTV hoặc Thiết bị Văn phòng. Với thiết kế tinh tế và dễ dàng triển khai, AP có thể được lắp đặt trên hộp nối mà không làm hỏng các lớp hoàn thiện của tường, mang đến giải pháp tốt hơn cho việc triển khai mạng không dây cho các trường hợp như khách sạn.Ruijie RG-AP180-MNT được tùy chỉnh tính năng cho ứng dụng IPTV của khách sạn, có thể kết nối tối đa 4 TV Độ nét cao qua cổng LAN Gigabit (1000M) và hỗ trợ đầy đủ giao thức truyền video và đa hướng như QoS, IGMP Snooping, 802.1q, v.v.
View: 312.
RUIJIE M7800C-CM, M7800C-CM, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE M7800C-CM, M7800C-CM RUIJIE THIẾT BỊ MẠNG
RUIJIE M7800C-CM
Giá Bán: 177.579.500
Giá Khuyến Mại: 177.579.500 Dòng Switch Core Ruijie M7800C-CM được thiết kế đặc biệt cho mạng tích hợp thế hệ tiếp theo. Triển khai hệ điều hành RGOS11.X tiên tiến và công nghệ ảo hóa VSU / VSD, tương lai chuyển mạch hỗ trợ các yêu cầu Ethernet trong tương lai. Các công nghệ hàng đầu phá vỡ các rào cản mạng vật lý của khách hàng để tạo thành một mạng tích hợp.Các cổng RJ45 hỗ trợ tự động đàm phán ở mức 10/100/1000 Mbps và các cổng SFP + hỗ trợ các mô-đun 10G SFP +, mô-đun Gigabit SFP và trao đổi nóng.
View: 278.
RUIJIE M5000H-04XS, MÔ ĐUN RUIJIE M5000H-04XS, MUDULE RUIJIE M5000H-04XS, M5000H-04XS
RUIJIE M5000H-04XS
Giá Bán: 19.747.000
Giá Khuyến Mại: 19.747.000 RUIJIE M5000H-04XS là dòng sản phẩm thiết bị mạng thuộc thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng được nhiều người tin tưởng và sử dụng. Thêm vào đó, đây cũng là một trong những nhà cung cấp các thiết bị mạng cho doanh nghiệp hàng đầu Trung Quốc. Với rất nhiều những tính năng nổi bật giúp không bị gián đoạn và chuyển mạch đáp ứng được hầu hết những yêu cầu cho những dự án lớn hiện nay. Mô-đun giao diện 4 cổng 10GE SFP + (Chỉ dành cho kiểu máy RG-S5750C-48GT4XS-H; Chỉ khe cắm mở rộng 1 của RG-S5750C-48GT4XS-H hỗ trợ mô-đun, không thể sử dụng khe cắm mở rộng 2.)
View: 340.
RUIJIE M5000H-01QXS, M5000H-01QXS, MODUM RUIJIE M5000H-01QXS, M5000H-01QXS MODUM, RUIJIE WIFI M5000H-01QXS
RUIJIE M5000H-01QXS
Giá Bán: 6.838.000
Giá Khuyến Mại: 6.838.000 RUIJIE M5000H-01QXS Mô-đun xếp chồng 1 cổng QSFP,Mô-đun xếp chồng cho các cổng QSFP BASE-X, chỉ để xếp chồng giữa các thiết bị S5750C-H
View: 324.
RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850, 40G-QSFP-SR-MM850, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850, MODULE QUANG 40G-QSFP-SR-MM850
RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850
Giá Bán: 9.047.500
Giá Khuyến Mại: 9.047.500 Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 phù hợp với đầu cắm LC, có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt, di chuyển. Module Quang RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 có khả năng truyền và nhận tín hiệu tốt và ổn định cao. Nhờ vào bước sóng hoạt động 1550nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho những kết nối point-to-point.
View: 393.
RUIJIE 40G-AOC-5M, THIẾT BỊ MẠNG RUIJIE 40G-AOC-5M, 40G-AOC-5M, 40G-AOC-5M RUIJIE
RUIJIE 40G-AOC-5M
Giá Bán: 13.887.500
Giá Khuyến Mại: 13.887.500 Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC (Active Optical Cable) sử dụng đầu 2 kết nối QSFP+ với tốc độ 40G, có chiều dài 5m. Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M vào Switch, Router của juniper mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable AOC RUIJIE 40G-AOC-5M được cắm vào.
View: 392.
RONALD JACK-DG-100 ,DG-100
Ronald Jack Dg 100 – Máy Chấm Công Vân Tay + Thẻ Cảm Ứng
Giá Bán: 5.250.000
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ Máy chấm công vân tay Ronald Jack DG-100 sử dụng chip Intel, lưu trữ 3.000 vân tay, 3.000 thẻ cảm ứng, 200.000 lần giao dịch, sử dụng phần mềm chấm công tiếng Việt, dễ sử dụng
View: 26865.
Core Switch RUIJIE RG-S7808C,Thiết bị mạng Core Switch RUIJIE RG-S7808C,Thiết bị mạng Core Switch RUIJIE RG-S7808C,Thiết bị chia mạng cao cấp Ruijie RG-S7808C,Bộ chia mạng Ruijie RG-S7808C
RG-S7808C Core Switch RUIJIE
Giá Bán: 84,900,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 83,925,600 VNĐ RG-S7808C được thiết kế đặc biệt cho mạng tích hợp thế hệ tiếp theo. Triển khai hệ điều hành RGOS11.X tiên tiến và công nghệ ảo hóa VSU/VSD, tương lai chuyển mạch hỗ trợ các yêu cầu Ethernet trong tương lai. Các công nghệ hàng đầu phá vỡ các rào cản mạng vật lý của khách hàng để tạo thành một mạng tích hợp.
View: 6907.
Switch Ruijie RG-S7805C ,Thiết bị chia mạng cao cấp Ruijie RG-S7805C ,Thiết bị mạng Core Switch RUIJIE RG-S7805C,Core Switch RUIJIE RG-S7805C,Bộ chia mạng Ruijie RG-S7805C -
RG-S7805C Core Switch RUIJIE
Giá Bán: 44,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 42,926,400 VNĐ Dòng Core Switch Ruijie RG-S7805C được thiết kế đặc biệt cho mạng tích hợp thế hệ tiếp theo. Triển khai hệ điều hành RGOS11.X tiên tiến và công nghệ ảo hóa VSU/VSD, tương lai chuyển mạch hỗ trợ các yêu cầu Ethernet trong tương lai. Các công nghệ hàng đầu phá vỡ các rào cản mạng vật lý của khách hàng để tạo thành một mạng tích hợp.
View: 7009.
Switch RUIJIE RG-S6120-20XS4VS2QXS,Thiết bị Mạng Ruijie RG-S6120-20XS4VS2QXS,RG-S6120-20XS4VS2QXS 10G Switches Datasheet,Switch RUIJIE RG-S6120-20XS4VS2QXS chính hãng
RG-S6120-20XS4VS2QXS Switch RUIJIE
Giá Bán: 71,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 68,323,200 VNĐ RUIJIE RG-S6120-20XS4VS2QXS là thiết bị chuyển mạch Ethernet 10G thế hệ tiếp theo với hiệu suất cao và bảo mật cao mới được ra mắt bởi Ruijie. Thông qua thiết kế kiến trúc phần cứng tiên tiến và mới Ruijie của RGOS gen 12 ngày hệ điều hành mô-đun, thiết bị chuyển mạch cung cấp hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và kinh nghiệm hoạt động thuận tiện hơn.
View: 6792.
Switch Ruijie RG-S5760C-24GT8XS-X,Switch Ruijie RG-S5760C-48GT4XS-X,RG-S5760-X Series Gigabit Switches - Ruijie Networks,RG-S5760-X Series Gigabit Switches - Ruijie Networks chính hãng,RG-S5760-X Series Gigabit Switches - Ruijie Networks chất lượng
RG-S5760C-48GT4XS-X Switch 48 cổng RUIJIE
Giá Bán: 75,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 74,250,000 VNĐ RUIJIE RG-S5750-48GT4XS-HP-H là Switch cung cấp hiệu suất vượt trội và bảo mật nâng cao. Dòng RG-S5750-H hỗ trợ truy cập Gigabit linh hoạt và khả năng mở rộng cổng 10G mật độ cao. Tất cả các mẫu đều cung cấp 4 cổng cáp quang 10G cố định và khe cắm mở rộng kép, hỗ trợ hiệu suất đường lên cổng hiệu suất cao, mật độ cao. Các tính năng hàng đầu này đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về truy cập mật độ cao và tính tổng hợp khắt khe.
View: 7766.
Switch Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches chính hãng,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches chất lượng,Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Gigabit Switches giá rẻ
RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Switch Ruijie
Giá Bán: 71,400,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 69,712,500 VNĐ RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X Bộ chuyển mạch Ruijie RG-S5760-X là bộ chuyển mạch Ethernet thế hệ tiếp theo có hiệu suất cao và dung lượng lớn. Các thiết bị chuyển mạch sử dụng chip thế hệ mới cùng với hệ điều hành mô-đun RGOS12.X mới nhất của Ruijie để cung cấp dung lượng đầu vào lớn hơn, xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm người dùng tốt hơn.
View: 7876.
Ruijie RG-S5760C-24GT8XS-X,Switch Ruijie RG-S5760C-24SFP/8GT8XS-X,Ruijie RG-S5760C-24GT8XS-X L3-Managed Gigabit Switch,Ruijie RG-S5760C-24GT8XS-X L3-Managed Gigabit Switch  chính hãng,Ruijie RG-S5760C-24GT8XS-X L3-Managed Gigabit Switch  giá rẻ
RG-S5760C-24GT8XS-X Switch 24-Port Ruijie
Giá Bán: 67,000,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 66,000,000 VNĐ RG-S5760C-24GT8XS-X là Switch cung cấp hiệu suất vượt trội và bảo mật nâng cao. Dòng RG-S5760C-24GT8XS-X hỗ trợ truy cập Gigabit linh hoạt. 24 x 10/100 / 1000BASE-T, 8 x 1G / 10G cổng SFP +, khe cắm mở rộng dành riêng, 2 quạt cố định tích hợp, 2 khe cắm mô-đun nguồn (cần ít nhất 1 mô-đun nguồn RG-PA150IB-F) .Các tính năng hàng đầu này đáp ứng đầy đủ các yêu cầu về truy cập mật độ cao và tính tổng hợp khắt khe
View: 7049.
RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,RG-S5750C-48SFP4XS-H,S5750C-48SFP4XS-H,RUIJIE RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch S5750C-48SFP4XS-H,Switch RUIJIE RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port RG-S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port S5750C-48SFP4XS-H,Switch 48 port RUIJIE  RG-S5750C-48SFP4XS-H,
RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE
Giá Bán: Liên Hệ
Giá Khuyến Mại: Liên Hệ RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,sản phẩm là dòng switch chuyên dụng,switch thiết kế chắc chắn,sản phẩm tích hợp 48 cổng lan1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps ,Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA150-IF Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...
View: 386.
First « Prev  1 2  Next » End
lắp camera không dâ 2CV2U21FD, camera không dây 2CV2U21FD, lắp đặt camera không dây 2CV2U21FD,Camera quan sát HIKVISION DS-2CV2U21FD-IW ,DS-2CV2U21FD-IW , 2CV2U21FD-IW
Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
Giá Bán: 2,050,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,900,000 VNĐ Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc
View: 26204.
Lắp camera quuan sát wifi, lắp camera wifi hikvision,HIKVISION-DS-2CV2Q21FD-IW,DS-2CV2Q21FD-IW,2CV2Q21FD-IW,
Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
Giá Bán: 1.850.000
Giá Khuyến Mại: 1,600,000 VNĐ Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera
View: 34938.
Lắp camera IP WIFI Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1,DS-2CD2021G1-IDW1,lắp camera wifi DS-2CD2021G1-IDW1,hikvisio DS-2CD2021G1-IDW1
Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
Giá Bán: 3,800,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,950,000 VNĐ Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …
View: 46872.
camera wifi cube hikvision, camera cube DS-2CD2421G0-IW,camera wifi DS-2CD2421G0-IW  IP HIKVISION DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,HIKVISION-DS-2CD2421G0-IW,DS-2CD2421G0-IW,2CD2421G0-IW,HIKVISION DS-2CD2421G0,DS-2CD2421G0
Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
Giá Bán: 2,640,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,950,000 VNĐ Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...
View: 40608.
camera wifi 2DE2C400IW,lắp camera 2DE2C400IW,Hikvision-DS-2DE2C400IW-DE-W,Camera IP quay quét mini 4MP Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W,DS-2DE2C400IW-DE-W,2DE2C400IW-DE-W
Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
Giá Bán: 4,130,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 2,800,000 VNĐ Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.
View: 25430.
Camera WiFi 360 YooSee,camera wifi yoosee  ngòi trời,camera 360 yoosee giá rẻ ,lắp camera yoosee 360 ngaoi2 trời,yoosee giá rẻ , camera yoosee 360 lắp ngoài trời
Camera Wifi 360 Yoosee
Giá Bán: 2,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 850,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.
View: 32700.
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C, camera wifi C1C,lăp camera wifi ezviz rẻ nhất,lăp camera C1C, Camera C1C-B 1080P,Camera EZVIZ CS-C1C F0-1E2WF 2.0MP, camera wifi ezviz c1c
Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
Giá Bán: 1,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 1,100,000 VNĐ Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa
View: 35302.
Camera Giá Rẻ yoosee,Lắp camera yoosee ngoài trời ,camera thân yoosee giá rẻ ,camera yoose ,yoosee giá rẻ tiết kiệm, lắp đặt camera yoosee
Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
Giá Bán: 1,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mại: 550,000 VNĐ Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời
View: 40678.

Lắp Camera Ngoài Trời 360

Lắp camera ngoài trời 360 luôn mang đến những giá trị tinh thần to lớn cho hầu hết người dùng hiện nay. Bởi camera ngoài trời 360 có khả năng cho phép chúng ta giám sát toàn cảnh bên ngoài ngôi nhà bạn một cách sắc nét rõ ràng. Ngoài ra còn bảo vệ gia đình bạn tránh khỏi những tên tội phạm nguy hiểm có ý định đột nhập vào ngôi nhà bạn. Vậy camera ngoài trời 360 là gì? Tại sao nên lắp camera ngoài trời 360? Hãy tham khảo qua bài viết dưới đây cùng An Thành Phát nhé! View: 26108.

Camera Quan Sát Chính Hãng

Lắp camera quan sát chính hãng ngày nay giá cũng khá rẻ, tuy trên thị trường có rất nhiều thương hiệu camera quan sát khác nhau nhưng hầu như là những thương hiệu không tên tuổi hoặc những thương hiệu không uy tín về dịch vụ sau bán hàng hoặc thương hiệu camera quan sát có chất lượng sản phẩm kém. sau đây là những thương hiệu camera quan sát chính hãng nên dùng View: 25712.

Camera Giám Sát Wifi Giá Rẻ

Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé! View: 26046.

Demo Lắp Camera Cửa Hàng

Lắp camera cửa hàng là một trong những điều cần thiết nhất hiện nay nhằm bảo vệ an ninh, tài sản cũng như sự an toàn của người thân trong gia đình, tùy vào diện tích của cửa hàng mà phân bố vị trí camera cửa hàng hợp lý. Sau đây là bài viết cung cấp những thông tin, tính năng cần thiết và hình ảnh demo lắp camera cửa hàng chân thực nhất để bạn có thể tham khảo, và lựa chon cho mình mẫu camera cửa hàng hợp lý. View: 644.

Tư Vấn Mua Camera Giá Rẻ

Camera giá rẻ luôn được nhiều người dùng chú ý đến, bởi thực trạng điều kiện kinh tế hiện nay không được cao. Tuy nhiên không phải camera nào cũng tốt. Vì vậy để được tư vấn mua camera giá rẻ, bạn có thể xem qua bài viết dưới đây! View: 20309.

Camera Hikvision Chính Hãng

Camera Hikvision chính hãng là một trong những dòng camera đang được nhiều khách hàng trong và ngoài nước sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Vậy camera Hikvision có những công nghệ nào? Giá chính hãng có rẻ không? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 19086.

Dịch Vụ Lắp Camera

Đối với hầu hết người dùng đang có nhu cầu lắp đặt camera quan sát, thì điều họ luôn hướng đến đó là lựa chọn cho mình 1 dịch vụ lắp camera uy tín chất lượng để đảm bảo cho việc giám sát an ninh trở nên an toàn hiệu quả hơn. Vậy dịch vụ lắp camera ở đâu uy tín? Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 26318.

Giải Pháp Lắp Camera Nhà Xưởng

Giải pháp lắp camera nhà xưởng tốt nhất cho chủ hay quản lý cấp cao đảm bảo giám sát được tổng thể xưởng cũng như công nhân làm việc ở trong nhà xưởng. Camera cho nhà xưởng có độ ổn định cao, hoạt động mạnh mẽ với mọi điều kiện môi trường. View: 28623.

Hướng Dẫn Gán Đầu Ghi Nvr Vào Đầu Ghi Nvr Hikvision

Việc gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR giúp người dùng có thể dùng cho các trường hợp muốn tập trung các đầu ghi ở địa điểm khác về địa điểm giám sát tổng. Điều này cũng khá tiện lợi các công ty và doanh nghiệp lớn nhỏ. Sau đây là hướng dẫn gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR Hikvision mà bạn có thể tham khảo View: 27728.

Lắp Camera Siêu Thị Giá Rẻ

Lắp camera siệu thị giá rẻ là thiết bị không thể thiếu trong cuộc sống hiện đại ngày nay bởi nhờ nó mà chúng ta bảo vệ tài sản cá nhân và tăng cường an ninh đặc biệt là những chuỗi siêu thị vừa và lớn thì thực sự rất cần tới thiết bị camera quan sát. Nhờ có hệ thống camera quan sát mà các nhà quản lý có thể dễ dàng phát hiện ra trộm cướp, ăn cắp vặt tại các hệ thống siêu thị, nhờ đó mà công an có thể dễ dàng tìm ra thủ phạm View: 25268.

Lắp Camera Cần Những Gì

Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé! View: 20416.

Hướng Dẫn Đổi Mật Khẩu Camera Dahua

Trong quá trình sử dụng camera, ắt hẵn bạn sẽ cần có nhu cầu đổi phật khẩu đầu ghi và camera nhà mình trong các trường hợp bạn nghi ngờ tài khoản xem camera của mình bị người khác theo dõi trộm, hoặc bạn đã từng cho một người khác sử dụng camera của mình, nhưng giờ không muốn cho người đó xem nữa thì chúng ta phải làm sao? Thật đơn giản thôi quý khách nhé. Chúng ta chỉ cần đổi mật khẩu là sẽ bảo mật cho camera nhà mình ạ. Để làm được điều đó mời quý khách xem hết bài viết dưới đây nhé! View: 784.

Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Dahua Trên Ios

Phần mềm iDMSS Plus là phần mềm cho phép xem camera online cũng như nhiều tính năng khác trên điện thoại Iphone. Đây là phần mềm miễn phí và hỗ trợ nhiều loại kết nối cũng như dòng sản phẩm. Sau đây, An Thành Phát sẽ hướng dẫn sử dụng phần mềm iDMSS chi tiết nhất. View: 733.

Quy Trình Lắp Camera Nhà Trọ Cao Cấp

Để đảm bảo an ninh cho nhà trọ, đối với những nhà trọ cao cấp thì ngoài những yếu tố sạch sẽ, rộng rãi, thoáng mát... thì yếu tố an ninh cho nhà trọ là vô cùng quan trọng. Vì vậy đối với nhà trọ cần phải lắp đặt camera để đảm bao an ninh, đảm bảo tài sản cho người sử dụng, ngoài ra đối với tâm lý người thuê trọ thì cần thuê một nơi đảm bảo an ninh tuyệt đối. Chính vì thế chúng tôi đã có những giải pháp để giúp bạn có thể tăng thêm phần an ninh cho nhà trọ của bạn bằng cách lắp đặt camera an ninh cho nhà trọ. mời bạn xem hết để biết thêm những thông tin cần thiết khi lắp đặt camera cho nhà trọ nhé! View: 631.

Hướng Dẫn Cài Đặt Poe Nhà Mạng Viettel Trên Router Rg-Eg2100-P V2

Ruijie EasyGate (EG) Router RG-EG2100-P V2 là sản phẩm Cổng bảo mật được quản lý trên đám mây đa chức năng dành cho các ngành công nghiệp khác nhau. Hỗ trợ một loạt các tính năng như NAT hiệu suất cao, cân bằng tải WAN, điều khiển luồng thông minh, quản lý hành vi trực tuyến, IPsec VPN trực quan, xác thực web … View: 540.

Hướng Dẫn Cài Đặt Camera Imou Trên Điện Thoại

Nếu bạn cũng đang sở hữu hệ thống giám sát đến từ thương hiệu IMOU và chưa biết cách cài đặt camera IMOU như thế nào? hay thậm chí chưa biết phần mềm nào để xem camera IMOU trên điện thoại? thì đừng lo lắng An Thành Phát sẽ giải đáp cho bạn ngay trong bài viết này nhé! View: 585.